Ý kiến thăm dò
Tình hình kinh tế - xã hội
Hoạt động kỷ niệm 72 năm ngày Thương binh liệt sỹ tại xã Minh Tiến
Ngày 27/07/2019 18:00:00
Ngày 24 tháng 7 năm 2019 xã Minh Tiến tổ chức đi thăm hỏi và tặng quà cho các gia đình thương binh liệt sỹ.
Nhân kỷ nhiệm 72 năm ngày thương binh liệt sỹ Đảng ủy, HĐND, UBND, MTTQ, các tổ chức chính trị xã hội, các trường trên địa bàn xã, Trạm Y tế xã Minh Tiến đã tổ chức thăm hỏi, tặng quà cho các thương binh, bệnh binh, gia đình liệt sĩ; cùng đi với các đoàn còn có các đồng chí cán bộ công chức, các đồng chí Bí thư chi bộ, trưởng thôn, các ngành đoàn thể ở các thôn.
![2d4f515791d2758c2cc3.jpg](/file/thumb/500/635750845.jpg)
![3654f7c53640d21e8b51.jpg](/file/thumb/500/635750846.jpg)
![92c8de0b1f8efbd0a29f.jpg](/file/thumb/500/635750847.jpg)
![f8d911a42920cd7e9431.jpg](/file/thumb/500/635750849.jpg)
![dbd8a8248fa06bfe32b1.jpg](/file/thumb/500/635750853.jpg)
Hình ảnh các đồng chí Lãnh đạo xã, Hiệu trưởng các trường, Trạm Y tế và các đồng chí lãnh đạo ở thôn thăm và tặng quà cho các gia đình TBLS
Tại các nơi đến thăm các đồng chí lãnh đạo địa phương đã ân cần thăm hỏi sức khỏe các thương binh, bệnh binh, thân nhân các liệt sĩ; bày tỏ mong muốn các thương binh, bệnh binh, gia đình liệt sĩ phát huy truyền thống vẻ vang nỗ lực vượt qua khó khăn, phát triển kinh tế, xây dựng cuộc sống ấm no, hạnh phúc, giáo dục con cháu gương mẫu chấp hành tốt đường lối, chủ trương, chính sách pháp luật của nhà nước, các quy định của địa phương cùng chung tay xây dựng quê hương ngày càng giàu đẹp. Đồng thời các đồng chí lãnh đạo địa phương cũng đề nghị các thôn thực hiện tốt các chương trình Đền ơn đáp nghĩa, quan tâm giúp đỡ cho các gia đình thương binh, bệnh binh, gia đình chính sách.
Nguồn tin: Nguyễn Văn Huân - VP UBND xã Minh Tiến
Tin cùng chuyên mục
-
Đồng Chí Phạm Công Cúc - UV BCH Đảng bộ huyện - Trưởng ban tuyên giáo huyện ủy dự ngày hội Đại đoàn kết ở thôn Minh Thành, xã Minh Tiến
13/11/2023 10:00:08 -
Cuộc thi sáng tác mẫu tượng đài và phù điêu tại điểm di tích Vàm Chắc Băng, tỉnh Kiên Giang
08/09/2023 11:00:09 -
Phát động cuộc thi ảnh về thị xã Buôn Hồ
23/08/2023 08:38:10 -
Tổ chức cuộc thi và triển lãm ảnh “Tổ quốc bên bờ sóng” lần thứ II
23/08/2023 08:06:03
Hoạt động kỷ niệm 72 năm ngày Thương binh liệt sỹ tại xã Minh Tiến
Đăng lúc: 27/07/2019 18:00:00 (GMT+7)
Ngày 24 tháng 7 năm 2019 xã Minh Tiến tổ chức đi thăm hỏi và tặng quà cho các gia đình thương binh liệt sỹ.
Nhân kỷ nhiệm 72 năm ngày thương binh liệt sỹ Đảng ủy, HĐND, UBND, MTTQ, các tổ chức chính trị xã hội, các trường trên địa bàn xã, Trạm Y tế xã Minh Tiến đã tổ chức thăm hỏi, tặng quà cho các thương binh, bệnh binh, gia đình liệt sĩ; cùng đi với các đoàn còn có các đồng chí cán bộ công chức, các đồng chí Bí thư chi bộ, trưởng thôn, các ngành đoàn thể ở các thôn.
![2d4f515791d2758c2cc3.jpg](/file/thumb/500/635750845.jpg)
![3654f7c53640d21e8b51.jpg](/file/thumb/500/635750846.jpg)
![92c8de0b1f8efbd0a29f.jpg](/file/thumb/500/635750847.jpg)
![f8d911a42920cd7e9431.jpg](/file/thumb/500/635750849.jpg)
![dbd8a8248fa06bfe32b1.jpg](/file/thumb/500/635750853.jpg)
Hình ảnh các đồng chí Lãnh đạo xã, Hiệu trưởng các trường, Trạm Y tế và các đồng chí lãnh đạo ở thôn thăm và tặng quà cho các gia đình TBLS
Tại các nơi đến thăm các đồng chí lãnh đạo địa phương đã ân cần thăm hỏi sức khỏe các thương binh, bệnh binh, thân nhân các liệt sĩ; bày tỏ mong muốn các thương binh, bệnh binh, gia đình liệt sĩ phát huy truyền thống vẻ vang nỗ lực vượt qua khó khăn, phát triển kinh tế, xây dựng cuộc sống ấm no, hạnh phúc, giáo dục con cháu gương mẫu chấp hành tốt đường lối, chủ trương, chính sách pháp luật của nhà nước, các quy định của địa phương cùng chung tay xây dựng quê hương ngày càng giàu đẹp. Đồng thời các đồng chí lãnh đạo địa phương cũng đề nghị các thôn thực hiện tốt các chương trình Đền ơn đáp nghĩa, quan tâm giúp đỡ cho các gia đình thương binh, bệnh binh, gia đình chính sách.
Nguồn tin: Nguyễn Văn Huân - VP UBND xã Minh Tiến
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/300/635994278.jpg )
![](file/thumb/260/155/635994280.jpg )
công khai TTHC
![](file/thumb/260/100/635994288.jpg )